09/04/2024 - 587 lượt xem
Đồng hành cùng Ocean Edu Thái Hòa ngay từ những ngày đầu học Tiếng Anh, em Lê Tường Vi trong kỳ thi IELTS mới đây đã chinh phục thành công band điểm 6.0. Với em đây là kết quả đến từ sự nỗ lực của bản thân, cùng với sự đồng hành, hỗ trợ từ các thầy cô giáo của Hệ thống Anh ngữ quốc tế Ocean Edu đã giúp em chinh phục được bộ môn này.
Chia sẻ về ấn tượng với Ocean Edu, Lê Tường Vi cho rằng đó là môi trường học tập thân thiện với sự gắn bó đến từ học viên và cả từ các thầy cô ở Trung tâm và các giáo viên nước ngoài.
Về bí quyết trong học tập, theo Lê Tường Vi, ngoài học trên lớp, học tại trung tâm, cần phải hoàn thành tốt bài tập được giao, tham gia các buổi ngoại khóa tiếng Anh, Ngoài ra, em cũng thường xuyên tự luyện tập nghe nói thêm ở nhà để phát triển hai kỹ năng năng nghe - nói vốn khá khó khăn với nhiều học sinh.
Với hành trình đồng hành nhiều cảm xúc cùng với Ocean Edu trong suốt khoảng thời gian qua, Lê Tường Vi mong muốn Ocean Edu ngày càng phát triển, tiếp tục đồng hành cùng em và các bạn học viên toàn quốc trên hành trình chinh phục tiếng Anh.
Học viên Ocean Edu Nông Cống Nguyễn Phạm Gia Bảo xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpHọc viên Ocean Edu Thái Hòa Nguyễn Lê Quỳnh Uyên xuất sắc đạt 6.0 Ielts
Xem tiếpNguyễn Quỳnh Chi học viên xuất sắc trung tâm Ocean Edu Cẩm Phả đạt Ielts 7.0.
Xem tiếpNguyễn Nhật Phong - Học viên xuất sắc Ocean Edu Ninh Bình 2 đạt kết quả Ielts 6.0 hoàn thiện giấc mơ du học Ailen.
Xem tiếpDương Đức Dũng học viên xuất sắc Ocean Edu Đan Phượng xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết