25/03/2023 - 3107 lượt xem
Sau 2 năm tham gia học tập và ôn luyện tại Ocean Edu, em đã đăng ký dự thi nhận chứng chỉ Quốc tế IELTS, và kết quả 6.0 IELTS chính là trái ngọt dành cho Hải Đăng và các thầy cô tại Ocean Edu Nông Cống.
Hải Đăng chia sẻ thời gian học tập tại Ocean Edu đã giúp em cải thiện đặc biệt 2 kỹ năng Speaking - Listening với các thầy cô nước ngoài, được tiếp xúc với đa dạng các đề thi IELTS giúp em tự tin hơn trong kỳ thi nhận chứng chỉ IELTS chính thức.
Mặc dù có những khó khăn nhất định trong phần kỹ năng Writing nhưng Hải Đăng chưa bao giờ bỏ cuộc, luôn biết mình có yếu điểm ở đâu để nỗ lực khắc phục và thầy cô Ocean Edu là một phần không thể thiếu trong thành công hiện tại của Đăng.
Hải Đăng gửi lời cảm ơn đến tất cả các thầy cô tại Ocean Edu nói chung và Ocean Edu Nông Cống nói riêng, chúc các bạn lớp học TEENS3_IELTS4.5 sẽ học tập tốt, đạt được “band" điểm IELTS mà mình mong muốn. Còn Ocean Edu muốn gửi lời chúc mừng đến Hải Đăng, giờ đây cơ hội bước vào cánh cổng trường Đại học Kinh tế Quốc dân của Đăng đã đến gần hơn bao giờ hết, chúc em sẽ có những thành công mới trên chặng đường học tập tiếp theo.
Học viên Ocean Edu Nông Cống Nguyễn Phạm Gia Bảo xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpHọc viên Ocean Edu Thái Hòa Nguyễn Lê Quỳnh Uyên xuất sắc đạt 6.0 Ielts
Xem tiếpNguyễn Quỳnh Chi học viên xuất sắc trung tâm Ocean Edu Cẩm Phả đạt Ielts 7.0.
Xem tiếpNguyễn Nhật Phong - Học viên xuất sắc Ocean Edu Ninh Bình 2 đạt kết quả Ielts 6.0 hoàn thiện giấc mơ du học Ailen.
Xem tiếpDương Đức Dũng học viên xuất sắc Ocean Edu Đan Phượng xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết