19/02/2023 - 2945 lượt xem
Đội ngũ các y bác sĩ, các cán bộ nhân viên Y tế - những người hùng thầm lặng đứng đầu chiến tuyến hàng ngày không ngại vất vả, không quản khó khăn, hy sinh hết mình để bảo vệ cho cộng đồng.
Để tri ân và dành lời cảm ơn chân thành, thiết thực nhất, Ocean Edu quyết định trao tặng Học bổng tiếng Anh cho các CBNV và con của CBNV đang công tác tại các bệnh viện, cơ sở y tế, đơn vị trong ngành Y thuộc địa bàn hoạt động của các chi nhánh Ocean Edu, cụ thể như sau:
CBNV đang công tác trong ngành Y tế: 01 suất/01 CBNV
Con của CBNV đang công tác trong ngành Y tế: 01 suất/mỗi con của CBNV
Đây là món quà giá trị và đầy ý nghĩa nhân văn mà Ocean Edu muốn dành tặng đồng thời chia sẻ khó khăn cho các CBNV Y tế nhân dịp kỷ niệm 68 năm Ngày thầy thuốc Việt Nam (27/02/1955-27/02/2023). Với suất học bổng này, CBNV và con của CBNV sẽ được Học bổng lên đến 100% học phí1 tháng học tiếng Anh Offline tuỳ theo lộ trình đăng ký học - học trực tiếp với 100% Giáo viên nước ngoài. Đặc biệt, khi nhận học bổng và đăng ký lộ trình học tiếp theo, học viên sẽ được hưởng thêm ưu đãi giảm 50% học phí và bộ học phẩm tại Ocean Edu.
Học viên sau khi được xét duyệt cấp học bổng sẽ được làm bài test kiểm tra trình độ, sau đó chuyên viên Ocean Edu sẽ tư vấn học sinh/phụ huynh học sinh chọn lớp và xếp lớp theo đúng quy trình.
Thời gian đăng ký nhận học bổng từ đến hết ngày 28/02/2023.
Mọi thông tin chi tiết về chương trình/học bổng, Quý phụ huynh vui lòng liên hệ Bộ phận Chăm sóc Khách hàng của Ocean Edu theo số hotline 1900-6494 hoặc truy cập Website: www.ocean.edu.vn để được hỗ trợ.
Chương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem tiếpVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem tiếpNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem tiếp(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem tiếpHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết