10/02/2023 - 3080 lượt xem
Phạm Duy Nam - Học viên lớp Pre-IELTS Ocean Edu Kim Sơn mặc dù mới chỉ tham gia học tiếng Anh tại Ocean Edu nhưng đã hoàn thành điểm thi xuất sắc trong lần thi đầu tiên với 6.5 IELTS . Đây là cơ hội lớn để Duy Nam có thể xét tuyển thẳng vào các trường Đại học Top đầu cả nước như: ĐH Kinh tế Quốc dân, Đại học Ngoại Thương, Đại học Ngoại ngữ, Học viện ngoại giao và cũng chính là nguyện vọng của em từ những ngày đầu tham gia học tiếng Anh tại Ocean Edu.
Duy Nam chia sẻ đây vẫn chưa phải kết quả em mong muốn, vì vậy em vẫn tiếp tục đồng hành cũng Ocean Edu để chinh phục những nấc thang cao hơn trong band điểm IELTS. Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu nói chung và Ocean Edu Kim Sơn nói riêng chúc mừng thành tích mà em đạt được, chúc em sẽ đạt được nhiều thành công hơn nữa trên chặng đường chinh phục ngôn ngữ thứ 2.
Còn các bạn, các bạn đã biết gì về chứng chỉ IELTS?
IELTS không còn chỉ là chứng chỉ xét hồ sơ du học mà hiện đã là “giấy thông hành” của học sinh vì được Bộ Giáo dục chọn làm thước đo để:
Cùng Ocean Edu bật chế độ học IELTS ngay để chinh phục các trường Đại học hàng đầu cả nước nhé!
Bứt phá điểm TOP IELTS ngay với các lớp IELTS của Ocean Edu ngay tại đây
Học viên Ocean Edu Nông Cống Nguyễn Phạm Gia Bảo xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpHọc viên Ocean Edu Thái Hòa Nguyễn Lê Quỳnh Uyên xuất sắc đạt 6.0 Ielts
Xem tiếpNguyễn Quỳnh Chi học viên xuất sắc trung tâm Ocean Edu Cẩm Phả đạt Ielts 7.0.
Xem tiếpNguyễn Nhật Phong - Học viên xuất sắc Ocean Edu Ninh Bình 2 đạt kết quả Ielts 6.0 hoàn thiện giấc mơ du học Ailen.
Xem tiếpDương Đức Dũng học viên xuất sắc Ocean Edu Đan Phượng xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết