02/10/2017 - 10487 lượt xem
Chiều 30.9, Trung tâm Phục hồi chức năng giáo dục dạy nghề và tạo việc làm cho người mù tỉnh tổ chức chương trình "Vui hội trăng rằm" cho hơn 60 em nhỏ bị khiếm thị đang học tại trung tâm và 14 em nhỏ là con của người khiếm thị.
Nhân dịp này, nhiều doanh nghiệp, nhà hảo tâm tặng các phần quà ý nghĩa cho các em. Trung tâm REACH tặng hơn 70 suất quà với tổng trị giá gần 10 triệu đồng. Công ty TNHH Best Pacific Việt Nam tặng cho lớp mỹ thuật của trung tâm 2 triệu đồng để mua đồ vẽ và nặn gốm; tặng 74 chiếc cặp cho các em học tại trung tâm và con của người khiếm thị. Vietcombank chi nhánh Hải Dương, các nhà sư chùa Linh Sơn Vạn Phúc (TP Hải Dương) cũng tặng nhiều phần quà cho các em.
* Tối 30.9, Nhà máy Bắc Dương ở xã Cẩm Điền và Nhà máy Hoàng Dương ở xã Lương Điền (cùng huyện Cẩm Giàng) thuộc Công ty CP Dây và Cáp điện Thượng Đình tổ chức chương trình “Đêm hội trăng rằm” với nhiều tiết mục văn nghệ đặc sắc và tặng quà trung thu cho hơn 500 trẻ là con em của công nhân đang làm việc tại 2 nhà máy, mỗi suất trị giá 150.000 đồng.
Đại diện Trung tâm tiếng Anh quốc tế Ocean Edu tặng 3 suất học bổng tiếng Anh, mỗi suất
Tối 10/12, tại trường Đại học Phenikaa, Hà Nội, diễn ra chung kết cuộc thi “Tiếng hát sinh viên” toàn quốc lần thứ 15, năm 2023.
Xem tiếpNgày 26/11/2023, Bộ GD&ĐT phối hợp với Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch và Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu tổ chức Cuộc thi “Tiếng hát sinh viên” toàn quốc lần thứ XV – 2023 khu vực phía Nam.
Xem tiếpCuộc thi “Tiếng hát sinh viên” toàn quốc lần thứ XV – 2023 khu vực miền Bắc do Bộ GD&ĐT phối hợp với Bộ Văn hóa, Thể thao và Du lịch và Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã diễn ra thành công tốt đẹp tại hội trường Đại học Thủy Lợi.
Xem tiếpHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu là một trong những đơn vị đào tạo Anh ngữ tại Việt Nam được Hội đồng khảo thí tiếng Anh Cambridge công nhận là đơn vị tổ chức khảo thí và cấp chứng chỉ Cambridge Quốc tế với mã số VN048, được Bộ Giáo dục và Đào tạo phê duyệt liên kết tổ chức thi cấp chứng chỉ tiếng Anh Cambridge ở nhiều cấp độ khác nhau tại Việt Nam.
Xem tiếpNgày 19/11/2022, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh danh đứng đầu trong “Top 10 - Thương hiệu - nhãn hiệu tiêu xuất sắc Châu Á - Thái Bình Dương 2022”.
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết