09/04/2024 - 1893 lượt xem
Vũ Thị Vân Anh hiện đang là học sinh lớp 11A9, Trường THPT Nguyễn Đức Cảnh, thành phố Thái Bình, em đã theo học Ocean Edu hơn 5 năm qua. Với em, lựa chọn học tập và rèn luyện tại Ocean Edu là con đường đúng đắn nhất, và kết quả IELTS 6.0 trong kỳ thi vừa qua là minh chứng rõ ràng nhất cho điều này.
Tại Ocean Edu, điều ấn tượng nhất đối với Vân Anh là sự tận tình, tận tâm, nhiệt huyết của các thầy cô giáo. Để đạt được một kết quả tốt trong quá trình học tập, Vân Anh gặp không ít khó khăn, đặc biệt là thiếu vốn từ vựng, phát âm sai… nhưng các thầy cô của Ocean Edu đã tận tình đưa ra những giải pháp, lời khuyên để em khắc phục kịp thời mà không áp lực.
Với kinh nghiệm chinh phục điểm IELTS 6.0, Vân Anh chia sẻ, vào phòng thi, mọi người đừng quá căng thẳng, hãy hít thở thật sâu và chậm rãi. Điều này sẽ giúp chúng ta bình tĩnh hơn trong việc hoàn thành bài thi. Và quan trọng không kém đó chính là chúng ta hãy chủ động thời gian để hoàn thành bài thi tốt nhất.
Cảm ơn Ocean Edu đã đồng hành với em trong suốt hành trình 5 năm vừa qua và trong thời gian tới, Vân Anh chúc Ocean Edu ngày càng phát triển, đào tạo được nhiều học viên xuất sắc, giúp nhiều bạn ngày càng học giỏi tiếng Anh hơn. Với ước mơ trở thành sinh viên của Trường Đại học Ngoại thương hoặc Đại học Kinh tế quốc dân, Vân Anh tâm niệm: Chúng ta hãy kiên trì theo đuổi ước mơ của mình. Hãy ước mơ đi, rồi sẽ thành công thôi!
Học viên Ocean Edu Nông Cống Nguyễn Phạm Gia Bảo xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpHọc viên Ocean Edu Thái Hòa Nguyễn Lê Quỳnh Uyên xuất sắc đạt 6.0 Ielts
Xem tiếpNguyễn Quỳnh Chi học viên xuất sắc trung tâm Ocean Edu Cẩm Phả đạt Ielts 7.0.
Xem tiếpNguyễn Nhật Phong - Học viên xuất sắc Ocean Edu Ninh Bình 2 đạt kết quả Ielts 6.0 hoàn thiện giấc mơ du học Ailen.
Xem tiếpDương Đức Dũng học viên xuất sắc Ocean Edu Đan Phượng xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết