27/11/2017 - 8310 lượt xem
Cuộc thi Cambridge là cơ hội cho các em học sinh được giao lưu tranh tài, thử sức mình với đề thi chuẩn Cambridge. Cuộc thi không chỉ khẳng định năng lực của mình mà còn giúp các em xây dựng sự tự tin để chinh phục các bài thi Tiếng Anh chuẩn Quốc tế.
Cuộc thi đã đi được 3/4 chặng đường, những gương mặt xuất sắc nhất ghi tên mình vào vòng chung kết đã lộ diện.
Hãy cùng Ocean Edu Ninh Bình điểm lại những hình ảnh đáng nhớ trong cuộc thi vừa qua nhé!
Các thí sinh và phụ huynh của các Chi Nhánh có mặt tại trường thi từ rất sớm
Các thí sinh nghiêm túc làm bài
Các sỹ tử rất tự tin trong phần thi nói
Trong lúc chờ BTC chấm điểm các bạn nhỏ đã cùng tham gia hoạt động và chơi các trò chơi cùng các thầy cô Ocean Edu
Sau những giây phút thư giãn cùng các thầy cô giáo Ocean Edu là những giây phút hồi hộp, căng thẳng trong phần công bố kết quả.
Những gương mặt xuất sắc lọt vào vòng chung kết
Những gương mặt xuất sắc lọt vào vòng chung kết
Những gương mặt xuất sắc lọt top 4-10 Primary
Những gương mặt xuất sắc đã lọt top 4-10 Junior
Quán quân vòng 3 vòng loại khu vực cuộc thi Cambridge đã lộ diện
Vòng 3 đã khép lại với thật nhiều cung bậc cảm xúc, những nụ cười rạng rỡ trong niềm vui khôn tả, lẫn trong đó là những giọt nước mắt cho sự tiếc nuối.
Ocean Edu Ninh Bình xin gửi lời cảm ơn chân thành đến các em học sinh yêu quý cùng quý phụ huynh đã luôn tin tưởng và đồng hành cùng Ocean Edu.
Chúc các em sẽ tỏa sáng trong vòng chung kết!
Chương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem tiếpNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem tiếp(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem tiếpHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem tiếpTối 10/12, tại trường Đại học Phenikaa, Hà Nội, diễn ra chung kết cuộc thi “Tiếng hát sinh viên” toàn quốc lần thứ 15, năm 2023.
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết