16/11/2017 - 10976 lượt xem
Hòa trong không khí của ngày 20/11 sắp tới, và để chúc mừng cho hơn 400 học sinh đã vượt qua vòng loại cấp trường của cuộc thi CAMBRIDGE, Vào sáng thứ 2 vừa qua, Ocean Edu Nam Định đã có một loạt các hoạt động giao lưu ý nghĩa với một số mái trường trong địa bàn thành phố
Việc giao lưu với giáo viên nước ngoài trong buổi sinh hoạt chào cờ đầu tuần luôn là hoạt động sôi nổi, tạo không khí sôi động cho một tuần học tập mới. Và tuần này Ocean Edu Nam Định đã đến với trường THPT Trần Văn Lan - ngôi trường có các hoạt động tiếng Anh khá nổi bật, chương trình giao lưu đã tạo một sân chơi rất bổ ích giúp các bạn học sinh có cơ hội tiếp cận với phương pháp dạy và học ngoại ngữ do các GV nước ngoài tại Ocean Edu, đồng thời giúp học sinh có thêm niềm yêu thích và khơi dậy niềm đam mê đối với môn học tiếng Anh
Buổi giao lưu đã diễn ra trong không khí vui tươi, hào hứng của các em học sinh và cả các thầy cô giáo trong toàn trường. Sau đây là một số hình ảnh của buổi giao lưu:
Teacher Barry thay mặt Ocean Edu Nam Định tặng hoa cho Hiệu trưởng nhà trường
Học sinh toàn trường hào hứng tham gia vào phần Đố vui bằng các câu hỏi tiếng Anh
Cũng trong ngày thứ 2 vừa qua, Ocean Edu Nam Định đã đến trao quà cho Top 20 - vòng loại liên trường Cuộc thi Cambridge Tiếng Anh tại một số trường trên địa bàn TP Nam Định
Chương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem tiếpNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem tiếp(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem tiếpHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem tiếpTối 10/12, tại trường Đại học Phenikaa, Hà Nội, diễn ra chung kết cuộc thi “Tiếng hát sinh viên” toàn quốc lần thứ 15, năm 2023.
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết