07/05/2020 - 6516 lượt xem
Đến Ocean Edu từ năm lớp 5, Phương Linh có một quá trình học Tiếng Anh khá vui vẻ, em yêu thích các bài dạy của thầy Paul, thầy rất tận tình, và cũng rất tâm lý nữa. Đến Ocean Edu và học nhiều giáo viên nước ngoài khác nhau, vì mỗi kỹ năng em đều học với những giáo viên tốt nhất, khiến em có thêm nhiều trải nghiệm mới. Một tuần 2 buổi học thêm ở Ocean Edu, em cảm thấy rất phù hợp, không hề quá tải, lượng kiến thức giúp em hoàn toàn tự tin về ngôn ngữ, về khả năng tiếng anh của mình, phục vụ trực tiếp cả các bài thi trên trường nữa.
Lộ trình học Tiếng Anh tại Ocean Edu rất bài bản, nên em học theo đúng những gì thầy cô dạy, những lưu ý nhỏ của thầy cô cũng được em ghi lại và sửa theo. Mẹ Phương Linh đưa con đến Ocean Edu theo sự giới thiệu của nhiều bạn bè nên cũng rất yên tâm, ngay từ đầu mẹ và em đã được nghe trao đổi về một lộ trình rất rõ ràng trong suốt mấy năm dành cho em.
Với giải ba Học sinh giỏi Tiếng Anh thành phố Thanh Hóa mà Phương Linh đã đạt được thực sự là một thành công lớn. Một sự nỗ lực không ngừng nghỉ của Phương Linh, mẹ Phương Linh và các thầy cô ở Ocean Edu.
Trung Tâm Anh ngữ Ocean Edu sẽ luôn sẵn sàng đồng hành với các em học viên trên mọi bước đường tương lai. Mong ước của em sau này sẽ là một phiên dịch viên Tiếng Anh tài giỏi và được du lịch nhiều nơi trên thế giới. Cảm ơn Phương Linh đã tham gia buổi phỏng vấn ngày hôm nay. Chúc cho em sẽ học tập tốt và đạt được mong ước của mình !!!
Học viên Ocean Edu Nông Cống Nguyễn Phạm Gia Bảo xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpHọc viên Ocean Edu Thái Hòa Nguyễn Lê Quỳnh Uyên xuất sắc đạt 6.0 Ielts
Xem tiếpNguyễn Quỳnh Chi học viên xuất sắc trung tâm Ocean Edu Cẩm Phả đạt Ielts 7.0.
Xem tiếpNguyễn Nhật Phong - Học viên xuất sắc Ocean Edu Ninh Bình 2 đạt kết quả Ielts 6.0 hoàn thiện giấc mơ du học Ailen.
Xem tiếpDương Đức Dũng học viên xuất sắc Ocean Edu Đan Phượng xuất sắc đạt Ielts 6.5
Xem tiếpChương trình “Lễ tổng kết năm 2023 và mừng sinh nhật Ocean Edu” đã để lại rất nhiều dấu ấn trong mỗi cán bộ nhân viên, thầy cô trên toàn hệ thống, mỗi con người Ocean Edu đều mang trên mình một màu xanh, màu xanh của sự tươi mới, của tuổi trẻ và của niềm hy vọng vào chặng đường phía trước.
Xem chi tiếtVừa qua, tại Trường Đại học VinUniversity, hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức tổng kết hoạt động năm 2023 và Kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu.
Xem chi tiếtNgày 5/2/2024, tại Trường Đại học Vin University, Hệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu đã long trọng tổ chức Lễ tổng kết năm 2023 và kỷ niệm 17 năm thành lập Ocean Edu. Đây là sự kiện quan trọng đánh dấu mốc trong chuỗi hành trình, sứ mệnh “Lan tỏa tri thức, giúp hàng triệu người Việt giỏi tiếng Anh” của Ocean Edu.
Xem chi tiết(Baothanhhoa.vn) - Thành lập năm 2007, Ocean Edu không chỉ là tổ chức giáo dục Anh ngữ hàng đầu tại Việt Nam mà còn là đơn vị đồng hành đáng tin cậy trong hành trình chinh phục tiếng Anh của hàng triệu người Việt.
Xem chi tiếtHệ thống Anh ngữ Quốc tế Ocean Edu vinh dự là đơn vị hàng đầu trong lĩnh vực giáo dục đào tạo tiếng Anh với hệ thống trên 150 chi nhánh trên toàn quốc tham gia chương trình và nhận bằng chứng nhận "DOANH NHÂN - DOANH NGHIỆP ĐỔI MỚI SÁNG TẠO NĂM 2023".
Xem chi tiết